อยากติดเทอร์โบ...!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Boiiz, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boiiz

Boiiz New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าผมจะเอาไทเกอรเครื่อง2Lติดเทอร์โบจะต้องใช้งบประมาณกี่บาทคับ
    แล้วจะต้องใช้ เทอร์โบ ของอะไรดีคับ

( เห็นเค๊าแรงก้ออยากแรงกับเค๊าด้วย...555+ )

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ช่วยอัพ
    รอ กูรู เลยครับ ส่วนผม กูไม่รู้

3. MIGHTY 2L TURBO

MIGHTY 2L TURBO New Member Member

44
    0
    0
    TD05H+Inter+ปั้ม 12 มิล+เฟืองท้าย 3.7 งบประมาณ 30K-40K น่าจะพอได้นะครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    การใช้งานแบบไหนครับ ไม่ได้ยุนะครับ แต่ ชม.นี้ JZ ดีกว่ามั้งครับ

แต่ถ้าอยากทำก็ตามนั้นและครับ อย่าลืม ครัชดีๆซักชุดนะครับ

:):):):):):):):)

5. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้