น้ำมันขึ้นอีกแล้วคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สิ้นปีนี้พี่ๆว่าน้ำมันจะขึ้นถึงเท่าไหร่คับ
    เงินเดือนมะเห็นขึ้นตามน้ำมันเลยเอๆๆๆๆ

2. ขึ้นแต่บางจากครับ ดีเซล 31.94 ถ้าปั้มอื่นๆๆ 32 กว่าๆๆๆ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เอือม......

4. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    40 เมื่อไหล่ผมจะไปกินเจ+ดมแก๊ส

5. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ติดด้วย

ผมก็กะว่างั้นหล่ะสิ้นปีน้ำมันถึง50ป่าวไม่รุตอนนั้นแก๊ซก็คงเกิบ30แต่ยังดีกว่า50ละคับพี่ติดเจดีก่า

6. ยอมรับชะตะกรรม

7. เมื่อไรเขาจะคิดค้น ให้เอาน้ำเบล่ามาทดเเทนน้ำมันได้นะ อิอิ..อยากให้มีวันนั้นจัง หุหุ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ค่าครองชีพไม่ยอมขึ้นตามเศรษฐกิจมันก็เลยไม่สมดุลกันนี้แหละปัญหาสังคมไทยไม่ยอมก้าวหน้าซักที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้