รบกวนเพื่อนๆ อยากโหลดหน้าลงทำไงดี

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tai 1G เก่าโครต, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากโหลดหน้าลงอีกทำไงครับ ช่วยบอกที ขอบคุณล่วงหน้า บอกขั้นตอนด้วย(จะทำเอง)

1. ไปโหลดที่ร้านทำช่วงล่างดีกว่าครับ ไม่นอนจะเกิน 200

2. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ผมไปโหลดมาหน้าหลัง(ไม่รวมกล่องโหลดและสาแหลกหลัง)400 คับ

3. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ไข ทอชั่นบาร์ลงได้เลย อ่ะครับ ใช้ประแจ ลมดีที่สุดครับ น๊อต โคตรแน่น

บอกตำแหน่งไม่ถูกอ่ะครับ ต้องดูของจริงอ่ะ แต่ต้องไปตั้งศูนย์ใหม่ด้วยนะครับ

รถผมกินซ้าย ยังไม่ได้ตั้งใหม่เลย

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    พี่ต่ายปรับทอชั่นบาร์เลยพี่

5. ไปร้านที่ทำช่วงล่างเลย จะได้ตั่งศูนย์เลยที่เดียว

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ตามนั้นครับ.....จะได้ตั้ง 0 ทีเดียวเลย..

7. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    ดัดแหนบเท่าไหร่คับ

UPๆๆ คับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้