สอบถามครับ ที่เติมนำ้มันเกียร์ auto อยู่ตรงไหน?ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jon Kug, 18 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ ที่เติมนำ้มันเกียร์ auto อยู่ตรงไหน?ครับ (เห็นช่างเขาเติมตรงที่วัดนำ้มันเกียร์)เลยรู้สึกสงสัยครับ ขอบคุณครับ

2. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    ตรงที่วัดนั้นแหละครับที่เติม

3. ตามนั้นครับค่อยๆหยอด

4. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    มันเป็นอย่างงี้นี่เอง ขอบคุณครับ ที่ให้คำแนะนำ

5. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    ใส่เกียร์D ตอนเครื่องเย็นไม่ออกตัวครับ เป็นเพราะอะไรครับ ถ้าใส่d2ถึงออกตัว แต่มีเสียงดังกึกๆช่วงล้างครับ

6. Say Yøyø

Say Yøyø Guest

0
    0
    0
    เกียร์พัง

7. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    b14 ปี2000 เกียร์ออโต้มือสองอยู่ราคาเท่ไรครับ หาซื้อแหล่งไหนครับ

8. Indy Man

Indy Man Guest

0
    0
    0
    ราคาป้วนเปี้ยนราว ๆ เกือบหมื่นถึงหมื่นนิด ๆ หาได้ตามเซียงกงทั่วไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้