งบน้อยแต่อยากหล่อคับ5555+ขอคำชี้แน่ะด้วยคับ555

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jittikorn App Wongngam, 18 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    งบน้อยแต่อยากหล่อคับ5555+ขอคำชี้แน่ะด้วยคับ555

1. ค่อยๆทำไปครับ สีเดียวกันเลย

2. เอามาฝากเป็นแนวทาง กันชน กระจังตัวนอก ไฟมุมก็พ่นเอา

3. กันชนตัวไหนคับพี่ทิน

4. สวยคับพี่ทิน

5. เรียกว่า lucino ครับ ไอเท็มหายากอีกชิ้นนึง รวมทั้งกระจังครับ

6. อ๋อคับพี่

7. กว่าพี่จะได้มา ก็ใช้เวลารออยู่เป็นสองปีกว่าจะเจอครับ เจอกันชนก่อน มาเจอกระจังทีหลัง

8. ผมว่าจะใส่ลิ้นกันชนรุ่น1หุ่มเคฟล่าเงา2d

9. กดหน้าลงหน่อยน่าจะพอ

10. ของผมใส่แม๊กวีออสตัง2010อยู่

11. ก็okผมว่า

12. ดีครับ ต้องกดหน้าลงถึงสวย

13. ม่ะกี้ผมโทรหาพี่น่ะผมกรคับพี่ทิน

14. ยินดีได้รูกจักพี่ๆน่ะคับผม

15. อ่อครับๆ ยินดีที่รุ้จักครับ

เพิ่มเพื่อนหน่อยน่ะคับพี่ทินขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้