จากกระแส การมิตติ้งครั้งที่ผ่านมา มีผู้เข้าร่วมเป็นจำนวนมาก โดยเฉพาะสมาชิกหน้าใหม่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TA NG, 20 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    จากกระแส การมิตติ้งครั้งที่ผ่านมา มีผู้เข้าร่วมเป็นจำนวนมาก โดยเฉพาะสมาชิกหน้าใหม่ ที่มาเป็นครั้งแรก หรือ สอง สามครั้ง ดังนั้น เรามาแนะนำตัว พร้อมรูปกันหน่อยคับ จะได้เป็นข้อมูลกัน อยู่ที่ไหน กันบ้าง ขับรถอะไร สีอะไร ว่ากันไปคับ เริ่มเลยๆ คับ (ขออนุญาติโพสกระทู้แนวนี้อีกสักครั้งคับ)

2. เจิ้นครับ จรัญสนิทวงศ์ - ราชพฤกษ์ B14 สีน้ำตาล ไม่ใช่เซอฟิโร่นะครับ - -" ชอบทักกันจังว่า เซอฟิโร่

3. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    โอ ครับ จ. ภูเก็ต ครับ ใช้ B14 ปี 96 GA15DE AT เดิมๆ สีบรอนซ์เงินครับ ทักทายได้คร้าบ

4. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ชื่อ ดล ครับขับ B14 เดิมๆครับอยู่เชียงกงบางนา กม.12 เจอทักทายได้ครับห้ามดันน่ะครับวิ่งไม่ออก (แต่ตอนนี้รถทำสีอยู่เสร็จแล้วจะมาอัพเดตให้ชมอีกครั้งครับ)

5. เบิร์ธ โคราช ครับ เดิมๆ ชอบซิ่งเป็นชีวิตจิตใจ ใครผ่านมาแถวๆ โคราช เข้ามาทักทายกันได้คับ ยินดีครับ อิอิ

6. ชื่อแบ้งครับ อยุพระราม3 - สาย1 b14 สีเทาโฟก เจอกันทักทายได้นะครับ

7. Nop Takumi

Nop Takumi Guest

0
    0
    0
    ชื่อ นพ คับ B14ท้ายยาว ปี97 สีเผือก วิ่งสุขสวัสดิ์-พระราม2คับ

8. ต้าร์ นนทบุรี b15

9. ชื่อ 1 ครับ อยู่พระนั่งเกลัา แคราย ครับ สีน้ำเงินBMWครับ เจอทักได้เลยครับ

10. ชื่อ ลีซอ ฮะ... B14 รังสิต,ลำลูกกา,มีนบุรี.. เจอที่ไหนบีบแตรทักได้ฮะ...

11. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ท็อปครับ ชลบุรี บางแสน B14เครื่องAG16เดิมๆใส่กล่องครับตูดโด่งๆถ้าเจอก้อก็บีบแตรยกนิ้วโป้งใส่ได้ครับ

12. ชื่อ นัสคับ วิ่งแถวนครถม-พระราม7 ขับb14ตามรูปเลยคับ เจอทักทายได้คับ....คิคิ

13. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    เน คับ b14 ga15 เดิมๆ วิ่งพิดโลกครับ ใครอยุ่พิดโลกรวมกันได้นะคับไม่มีเพื่อนเลย

14. ชื่อ เต้ ครับ B14 sr20de เดิ๊ม เดิม วิ่งมหาชัย-พระประแดง เจอทักได้เลยครับ แต่อย่าดันผมชอบแข่งกับเต่า....อิอิ

15. นัด ครับ ga16 เดิม ปราจีนบุรี เจอทักทายกันได้คับพี่น้อง

16. Oo Aphisit

Oo Aphisit Guest

0
    0
    0
    โอ อภิสิทธิ์ครับ sr20de ประชาอุทิศ พระประแดง ราดบูนะ ปิ้นๆได้ครับ

17. Krit Srikeaw

Krit Srikeaw Guest

0
    0
    0
    กฤษณ์ มีนบุรีครับแตนๆเลย

18. รถเด็กโคราชคับ b14 หัดแต่ง หัดแรงครับ

19. ชื่อโจคัพ ใช้b14ท้ายแยก วิ่งอยู่พระรามสามโซนสาธุประดิษฐ์ สังเกตุใด้ง่าย กระจกหลังติดคำว่า เป็นคนใด้เพราะแม่ ผ่านมีรัยช่วยใด้บอกคัพ(ยินดี)

20. ผม มานครับ เกิดทุ่งครุ แต่ตอนนี้อยู่มีนบุรี คู้ซ้ายครับ อิอิ เจอทักได้ครับ ......

21. ตุ้ย พัลซ่า n10 1980 อยู่สาย4 บรรเจิดการช่าง

22. ซ่าครับ Sunny Neo+Sunny B14 วิ่งยุแถวนนท์และปริมณฑลครับ

23. Ton Zaza

Ton Zaza Guest

0
    0
    0
    ชื่อต้นครับ อยู่แถวบางรักและพระราม2ครับเจอทักได้ครับ

24. Au Sa Nai

Au Sa Nai Guest

0
    0
    0
    โจครับสายรังสิตทักได้ครับ

ชื่ออาร์มครับ เครื่องเดิม อยุ่แถวปากเกร็ดเจอทักได้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้