รบกวนถามหน่อยครับใครเคยเซฟรูป SI สีเหลือง แต่ง Spoon ทั้งคันที่เคยลงขายในเวป JDM...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tai Phutai Kutjumnain, 24 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามหน่อยครับใครเคยเซฟรูป SI สีเหลือง แต่ง Spoon ทั้งคันที่เคยลงขายในเวป JDM thailand บางครับคันนั้นสวยมากไม่รู้ว่ารถใคร อยากเห็นอีกจังเลยใครเซฟใว้บ้างครับ

1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    คันนี้ป่าววววว

2. เซฟไว้ให้เกิด กิเลสหรอพี่ดี้ ^^

3. ใช่เลยครับตอนนั้นขาย9แสนกว่า

4. รถคันนี้ของใครครับไม่รู้ตอนนี้เปลี่ยนมือหรือยังครับตอนสามปีที่แล้วมันสะดุดตามากคันนี้

5. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนมือแล้ว ของกระจายยยยย

6. Spoonเกือบทั้งคันสวยๆท้องงี้สะอาดเงาเนียนตามากไม่เคยลุยฝนเลย555

7. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    รถพี่ป๊อบคับ ตัวรถอยู่กับพี่ตูน ส่วนของแต่งระเบิดไปหมดแล้วคับ รถคันนี้มีประวัติตอนเป้นเครื่อง B18c เดิม ๆ วิ่งกับ DC5 แล้วโดนมา เลยมาปรึกษากันทำไงให้แรงฟ่า K20 จนได้ใช้ของแต่จาก Toda มาทำเครื่องทั้ตัวโดนมีพี่เรือง เป็นคนประกอบเครื่องตัวนี้ขึ้นมา เจ้าของรักรถมากคับไม่ได้ใช้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้