รบกวนผู้มีประสบการหน่อยครับ มือเปิดด้านนอกของสี่ประตู ใส่กับคูเป้ได้หรือป่าว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Niwat Suksan, 3 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Niwat Suksan

Niwat Suksan Guest

0
    0
    0
    รบกวนผู้มีประสบการหน่อยครับ มือเปิดด้านนอกของสี่ประตู ใส่กับคูเป้ได้หรือป่าว

2. Nopzaa Coupe

Nopzaa Coupe Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้ครับ

3. Niwat Suksan

0
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ เดี๋ยวต้องไปซื้อมาใส่

4. ได้ครับ เพิ่งเปลี่ยนมาเรย

5. Wanchana Dampare

Wanchana Dampare Guest

0
    0
    0
    ใส่โลดดดด

6. จัดเลยยยน ได้^^

7. Niwat Suksan

0
    0
    0
    ขอบคุณครับว่าแต่สีเหลืองนี่หาไม่มีแน่ๆ เดี๋ยวนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

มือเปิด 400-500 ค่าทำสีอีก 500 ตอนซื้อ ดูนิดนึงนะครับ ของEK มันจะคล้ายๆ กับ ของ DC2

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้