เห็นเก่าๆแบบนี้วิ่งกรุงเทพ-มุกดาหาร เป็นว่าเล่นนะครับ3เดือนต่อครั้ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 29 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นเก่าๆแบบนี้วิ่งกรุงเทพ-มุกดาหาร เป็นว่าเล่นนะครับ3เดือนต่อครั้ง

1. เข้านครพนมรึเปล่า

2. ไม่ได้ไปส่วนมากอยู่แค่ไทยเจริญบางครั้งก็ไปเที่ยวมุก

3. ผมหมายถึงกลับมุกเข้านครพนมไหม

4. ผมวิ่งเส้น202ต่อ2169ครับไม่ผ่านจะผ่านแยกสุวรรณภูม

คันนี้สกลนครเดือนละสามรอบคับเขาโครงปิงงูสบาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้