วันนี้พาลูกน้องไปซ้อมบอลที่ซอยลาดปลาเค้าตอนสองทุ่มใครว่างเชิญนะครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อู่สี บุญศิริ เกณฑ์, 18 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้พาลูกน้องไปซ้อมบอลที่ซอยลาดปลาเค้าตอนสองทุ่มใครว่างเชิญนะครับ

1. แจ้งพิกัดหน่อย แล้วชื่อสนามด้วย

2. ทำไมต้องเป็นวันนี้..... เย็นนี้ต้องไปเยอรมันตะวันแดงซะด้วย

3. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    ลงในกระทู้ Accord ให้เเล้วนะ อิอิ ต้องโปรโมตหน่อย

4. ขอบคุณครับน้าอัท

5. เสียดายจิงๆ เสาร์หน้าเตะอีกบอกนะ

6. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    ไปด้วย อัท & สรร

7. ไปด้วยคนได้ไหม

8. ชื่อสนามไร เผื่อไป

9. อยู่ในซอยลาดปลาค้าว

10. จำชื่อสนามไม่ได้

11. มันคงมีไม่กี่สนามหรอก หาเอาคับ อิอิ

12. ใช่ copa หรือป่่าว

13. หรือว่า แอล.พี.เค

14. มาแต่แรกเค้าก็ไม่ต้องเดากันแร้ว เสาร์หน้าเตะอีกป่ะคับ

15. ว่าเขา แล้วยังกล้ามาถามเขาอีก 5555

16. กลัวฟิตไม่พออ่ะ ปกติ เตะทุกวันจัน จะได้เพิ่มวันเสาร์ไปอีกวัน

เล่นกันทุกเสาร์ครับพาลูกน้องออกกำลังกายดีกว่าติดยา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้