วันเสาร์ขอฟอร์มทีมชาว88-89 หน่อยได้มั้ยครับขอเสียงหน่อยค่าสนามคนละ70บาท

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อู่สี บุญศิริ เกณฑ์, 22 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    วันเสาร์ขอฟอร์มทีมชาว88-89 หน่อยได้มั้ยครับขอเสียงหน่อยค่าสนามคนละ70บาท

1. ผมเหมือนเดิมครับ

2. สองคนแล้วครับ

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    จะพยายามไปนะ แต่ไม่เล่นนะ แต่ช่วยค่าสนามได้ ^_^

4. ไม่ต้องช่วยครับ งั้นคนที่ไปแล้วไม่เล่นก็ต้องช่วยหมดซิ.....อิอิ

5. งั้นขอสัก 500 นะครับ

6. ค่าสนามไม่ต้องช่วย ช่วยค่าน้ำ

7. แพงกว่าค่าสนามไหมอ้ะ

8. ไปด้วยคับ...

9. มากันด้วยนะครับ

10. น้าอัทประสานงานมาว่าจะฟอร์มทีม 94-96 ด้วยวันเสาร์น่าจะเป็นการอุ่นเครื่องของทั้งสองทีมครับ

11. กี่โมงอ่ะพี่ที่ไหนด้วย

12. สนาม LPK ลาดปลาเค้า เวลา 20-22 นาฬิกาทีมละ6คน น่าจะมี 5 ทีมครับ

13. เจอกันเสาร์นี้ 2 ทุ่ม LPK mini soccer sports (ลาดปลาเค้า 71) ถนนลาดปลาเค้า เยื้องวัดลาดปลาเค้า

14. มีแค่นี้เหรอ

15. มีวุฒิ คอนเฟิร์ม มาอีกคนแล้ว

16. เยี่ยมมากเลยครับ

17. Palin Omsin

0
    0
    0
  18. พี่โดมไปมั้ยคับ อยู่แถวนั้นด้วยนิ

19. ขออนุมัติ ผบทบ อยู่ครับ ^^

20. มาให้ได้นะพี่อุ้ย น้าน้องขอพิกัดหน่อยคับ ไปยังไง

21. ซอย ลาดปลาเค้า 71 อยู่ฝั่งไหนอาะ

22. Palin Omsin

0
    0
    0
    ฝั่งกรุงเทพฯแน่โปสต์ รับรองไม่ได้อยู่ฝั่งธนฯ ฮิ๊ววววววววววววววววววววว์

แน่นอนที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้