เรียนสมาชิก ที่จะไปงาน มิตติ้ง รวมพลคน Nissan. ที่สำเพ็ง2 ให้เจอกันที่ ปั๊ม ปตท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Chaeng-aroon, 30 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนสมาชิก ที่จะไปงาน มิตติ้ง รวมพลคน Nissan. ที่สำเพ็ง2 ให้เจอกันที่ ปั๊ม ปตท ก่อนถึงทางแยก เอกชัย-บางบอน เวลา16.30 น. หลังจากนั้น เราจะเข้างาน กันครับ. เส้นกาญจนา นะครับ

1. เสียดายไม่ได้เตรียมตัวเลย

2. เดี๋ยวเลิกงานตามไปคับ

3. ตามมาครับ ตามมา

4. ผมรออยู่ด้านสำเพ็งนะคับ

5. อุ้ยย แถวบ้านผมเลย ไปกันได้ทุกคนนึเปล่าครับ

6. ไม่ครบคับ

ข้างบ้านเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้