พี่ๆรถครัช ลื่น!!! จะเปลี่ยนครัช ต้องใช้แบบไหนแนะนำหน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Yoky Chanklam, 4 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yoky Chanklam

Yoky Chanklam Guest

0
    0
    0
    พี่ๆรถครัช ลื่น!!! จะเปลี่ยนครัช ต้องใช้แบบไหนแนะนำหน่อยค่ะ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เกียร์ธรรมดาเหรอ

3. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    จร้า เกียร์ธรรมดา

4. เอาแบบเดิมก็ไ้ด้ครับ....

5. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    หาซื้อที่ไไหนราคา เท่าไหร่ อ่า

6. ของเดิมอาการมันเป้นอย่างไร

7. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    ...เออ่ออออ... เร่งไม่ไป อ่ะค่ะ

8. อาการคลัชเกียร์ธรรมดาหมด 1 สตาร์ทเครื่อง ให้เกียร์อยู่ตำแหน่งเกียร์ว่าง อย่าลืมเหยียบเบรคไว้ละ 2 เหยียบคลัทซ์ เท้าซ้าย จนสุด 3 เข้าเกียร์4 4 เท้าขวาไม่ต้องทำอะไร วางไว้เฉยๆ ห้ามซน ห้ามเหยียบคันเร่ง 5 ค่อยๆปล่อยคลัทช์เท้าซ้าย จนเกือบสุด ถ้าเครื่องดับ แค่ ครึ่งคันคลัทช์ แสดงว่า คลัทช์ดี สมบูรณ์อยู่ ถ้าปล่อยจนเกือบสุด หรือสุดแล้ว เครื่องยังไม่ดับ แสดงว่า คลัทช์หมดแล้ว รีบไปยกคลัทช์ได้เลย

9. Yoky Chanklam

0
    0
    0
  10. พี่ีมีของเก่าอยู่ แต่ไ่ม่รู้ว่าเหลือเยอะขนาดไหน

11. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    จะบริจาคน้องสาวหน่อยไหม๊อ่ะค่ะ อิอิ

12. 555 ไปลองเทส ตามที่บอกดูก่อน

13. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    คร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้