อรุณสวัสดิ์

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 7 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์

2. ทักทายเช้าๆ คับ

3. เช้าแล้วหรอ

4. ง่วงนอนอยู่เลย

5. หวัดดีคร้าบบบบบบบ

6. พี่อุ้ยสิ้นเดือนเตะบอลมั้ยคับ ยังไงช่วยลงชื่อด้วยนะที่กระทู้เตะบอล

7. หวัดกินครับ

8. อิอิ ไม่แน่ใจไปได้จะไปเป็นทัพเสริม นะบอย

9. วันเสาร์นี้สนามว่างไหมอ้ะครับ

10. สนามไม่ว่างครับ มีหญ้าเต็มไปหมดเลย....อิอิอิ

11. หญ้าเทียมซะด้วยสิ 555+

12. งั้นวันนี้ไปเตะก่อนดีกว่า

13. แล้ววันแข่งจะไปได้มั้ยคับ...โปส

14. น่าจะไปได้นะ กลางวันช่ายไหม

15. บ่าย2 - 5โมงเย็น ต่อด้วยเลี้ยงฉลองกันที่ร้านหมูกะทะอ่ะคับ

16. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    กินข้าวกลางวัน

17. อิ่มล่ะคับ

18. ตอนนี้กินอาหารตาอยู่

ยังไม่หิวอ่ะ เพิ่งกินข้าวเช้าตอนเกือบๆ 10โมงนี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้