ผลงานของสมาชิก Accord 88-89 club ครับ ออกรายการ เส้นทางยานยนต์...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 8 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผลงานของสมาชิก Accord 88-89 club ครับ ออกรายการ เส้นทางยานยนต์

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เยี่ยม เปอร์เฟ็คต์

2. จะไปใส่ซีนอน...

3. จะไปทำบ้างอยู่ที่ไหนอะ

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ลาดกระบัง ยี่สิบกว่ากว่า แต่กว่าเท่าไรจำบ่ได้ อิอิ

5. เปิดวันอาทิตไหม พอดีพรุ่งนี้จะเอารถ ไปทำช่วงล่างอ่ะ กลัวไม่ทันอ่ะ

6. โทรหา ฟลุ๊ค ได้ครับ

7. เจ้าของ มา พร้อม รถจอดขวามือ อิอิ

8. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    สุดยอดเปิดอู่เองเลยครับเด่วให้พี่เฟริชเป็น ENGINEER ประจำอู่ หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้