ท่านใดลงชื่อแล้วติดต่อนัดรวมตัวที่น้องกิตเกียร์แตกได้เลยครับ Kritsada Chaeng-aroon...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 25 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ท่านใดลงชื่อแล้วติดต่อนัดรวมตัวที่น้องกิตเกียร์แตกได้เลยครับ Kritsada Chaeng-aroon เราจะนัดเจอแล้วชักขบวนไปเข้างานกัน #nv_club_thailand ชิบหายไม่ว่าเสียหน้าไม่ได้ เพื่อคลับเราห้ามเบี้ยวนะครับ ....

2. ที่ไหนหละ

3. จัดปาย สรุปที่ ปาย รึ สำเพ็ง?

4. ว่าไงกัน เงียบเลย

5. เดวพี่กิต เลี้ยงเบีย .......เผ่น...

6. รวมที่ไหนดีครับพี่ๆ น้องรออยู่ อิๆๆๆ

7. โลตัสกัลปพฤ ดีไหมเอ่ย

8. เพราะตรงไปอีกสองสะพานก็ถึงตลาดสำเพ็งแล้วคับ

9. โลตัสที่พี่บอกก็ดีน่ะครับ กว้างดีด้วย

10. น่าเสียดายจังแถวบ้านด้วย อดเลยไปตจว.

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เท้าอุ่น ตีนเย็น

12. ไปด้วยคนครับ

13. ไปด้วยคนครับผม#รวมตัวที่ไหนแจ้งด้วยนะครับพวกพี่ๆ

14. พี่น้องครับ...รวมตัวที่ไหนดี

15. รออยุ่เหมือนกัลคร๊าฟๆ

16. Kok Nattapon

Kok Nattapon Guest

0
    0
    0
    ผมไปรอที่ทางเข้าสำเพ็ง 2 นะครับพี่กิต (พอดีอยู่พระราม 2 ใกล้ๆ ขับไป 10 นาทีถึงครับ)

17. Banjong Ton-van

Banjong Ton-van Guest

0
    0
    0
    ยังไงกันคับพรุ่งนี้...รวมตัวกันที่ไหนกันจ๊ะ

18. ผมอยุ่เส้นเอกชัย งั้นผมตั้งจุดแรกก่อนดีมั้ยคับ บิ๊กซี บางบอน ลานจอด ด้านหลัง

19. เอาสถานที่ ทีมันติด ถนนเส้น กาญจนา ได้ป่าว

20. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สำเพงสองมันอยู่ตรงไหนอะ

21. มีแต่รถสวยๆแรงๆไป รถนู่เก่างันนอนอยู่บ้านล่ะกัน 555

22. Banjong Ton-van

Banjong Ton-van Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยกันคับ..งานนี้รวมพลคนขับนิสสันไม่ใช่รวมพลคนขับรถสวยรถแรงคับ.....

23. เห็นเค้าคัดรถสวยๆจอดข้างในรถผมนี่หาที่จอดยากเลย5555

24. สรุปและแจ้งน้องด้วยน่ะครับพี่ๆ

25. #รถไม่สวย #ไม่น่าดู #แค่อยากให้รู้ว่า#Guclub #NV อินบ้อคถามผมได้คับบริเวณใกล้เคียง

26. Pee Ton

Pee Ton Guest

0
    0
    0
    กำลังเร่งให้ทันอยู่นะครับ✌️

27. เกือบเเว้ววว

เสียดายอยู่บึงกาฬไกลจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้