ทักทายเช้าวันพฤหัสบดี

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ชลิต ศรีเลิศ, 21 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ทักทายเช้าวันพฤหัสบดี

1. ดีครับปู่บอย อิอิ

2. คุยกันได้เร็วขึ้นนะ

3. มีร้านซ่อม power window แนะนำไหมครับ

4. เมื่อวานสายไฟไหม้ไป 1 เส้น เกือบดับไม่ทัน ดีที่ปิดสวิทชกุญแจก็เรยหยุดไหม้

5. power windows ตรงไหน

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  7. Palin Omsin

0
    0
    0
    ถ้าบานคนขับมาเอาสายไฟชุดใหม่เลยทั้งชุดของเอ้

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    คิดราคา กันเอ๊ง กันเอง

9. กระจกไฟฟ้าเค้าแรงจริงๆ ไหม้เลย

10. กระจกไฟฟ้าเค้าแรงจริงๆ ไหม้เลย

11. มาแล้วคับ เข้าบริษัทมาไม่มีเนตออนเรย

12. เปนสามบานใช้ได้ฝั่ง RL น้าเอ้ว่าเปลี่ยนแผงควบคุมที่คนขับจะหายมั้ยครับ จะได้เบิกมือสองเรย เคยเปลี่ยน 800 บาทเมื่อ 2548 มีบิลเก่าอยู่ อิอิ

หลังซ้ายใช้ได้ข้างเดียวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้