อยากโหลดเตี้ย ต้องทำงัยบ้างคับ ขอคำเเนะนำ ขอบคุณคราฟ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วัยรุ่น สร้างตัวเว้ยเว้ย, 29 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากโหลดเตี้ย ต้องทำงัยบ้างคับ ขอคำเเนะนำ ขอบคุณคราฟ

1. เอาแบบง่ายๆ ก็ตัดสปริงออก ข้างละ 2-3 นิ้ว

2. ตัดเอาเลยหรือหาแบบที่เขาตัดแล้วก็ได้มีขายอยู่

3. ขับรถเข้าร้านทำช่วงล่างแล้วบอกเค้าเลยว่า โหลดเตี้ยๆ

4. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ซื้อที่เขาตัดแล้วดีกว่าครับ ตัดของเดิมเสียดายเผื่ออยากทำเดิม หายากครับ

5. หาอยู่ไหม ชี้เป้าให้ค้นหาแล้วคุยเองนะครับ kaidee ค้นว่า nv

มาแลกกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้