แม่งเจ๋งว่ะ แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไล่ต้อนตำรวจจราจร

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 27 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    แม่งเจ๋งว่ะ แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไล่ต้อนตำรวจจราจร

2. Muang Chan

Muang Chan Guest

0
    0
    0
    ถือว่าซวยจริงครับน้าตั้ก..อิอิ

3. อย่าไปเถึยงข้อกฎหมายครับ คุยดี ๆ เพราะมันมีข้อหานี้่จริง ๆ ครับ

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ถ้าเจอ NIHON GIKEN ราคาไม่แรงมากจะมาบอกนะตั๊ก แบบของที่ พี่เอ้ เกณฑ์ แล้วก็ เอกอีแดงใส่กันอยู่ตอนนี้ มันไม่สว่างนะในสภาพถนนมืดปกติ แต่มันจะทำให้รถที่วิ่งสวนเรามามองเห็นตำแหน่งของรถเราชัดเจน

5. ของผมสเปกญี่ปุ่นติดรถยังไม่เคยโดนครับ ขอบคมกริบ

ติดไว้ไม่โดนครับ แต่ถ้าเปิดในสภาวะอากาศปกติ โดนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้