คุยกะพี่เกนแล้วคับ พรุ่งนี้งดซ้อมเพราะสนามไม่ว่าง แต่ขอเป็นมิตติ้งประชุมงานบอลแทน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ชลิต ศรีเลิศ, 29 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คุยกะพี่เกนแล้วคับ พรุ่งนี้งดซ้อมเพราะสนามไม่ว่าง แต่ขอเป็นมิตติ้งประชุมงานบอลแทน เพื่อวางตำแหน่งและแผนการเล่นของทีม

1. วันไหนครับ นัดวันเสาร์ก่อนเลยดีไหม ครับ

2. วันเสาร์คับ เวลาก็ 2ทุ่ม สถานที่ก็อู่พี่เกนคับ ส่วนวันอาทิตย์เจอกันที่อู่พี่เกนเวลาเที่ยงตรง หรือที่สนามเวลา 13.15

3. ใครจะมาบ้างช่วยแจ้งด้วยนะครับ

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไปก๊าบ เอาลุงเงินไป

5. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    ท่าทางจะเอาเเชมป์

6. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ไปนะครับ เสาร์ อาทิตย์ ไป ปราณ กับที่ทำงาน

7. วันอาทิตย์ก็ไม่่ว่างเหมือนกัน ต้องไปรับลูก 6 โมงเย็น

8. แล้วไม่ไปปเตะบอลหรอพี่น้อง

9. กำลังหาวิธีอยู่

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ้าว งานงอก ซะงั้น ตาน้อง เมียว่างัยล่ะ

11. ให้ใกล้ ๆ ก่อน มันต้องมีวัิธี

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    เอา เอา แต่ห้ามพลาดนะ

13. มันต้องมีทางออกครับ ถ้าหาไม่เจอ...ก็ต้องไปออกทางที่เข้า...555

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    555 เอา เอา

15. มีคนอื่นไปอีกไหมคับ

16. ไปรับชุดได้นะครับ พรุ่งนี้

17. ไปวันอาทิย์ครับเจอที่สนามครับ

18. นักบอลคนอื่นๆ ว่าไงคับ ไปรับชุดกันด้วยนะคับ

สนาม อยู่หนใด ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้