ตกไม่หนัก แต่เปียก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 1 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตกไม่หนัก แต่เปียก...

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไม่เปียก เพราะตกไม่หนัก

2. เปียกเพราะตกไม่หนัก

3. ไม่เปียก เพราะกางร่ม

4. เบื่อนำเข้ารถอีกแล้ว

5. ระบบระบายความร้อน น้าแม๊กนี่เยี่ยมเลย

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    น้าแม็กโทรมาตอนเจ็ดโมงจะบอกเรื่องนี้หรือเปล่า อิอิ ยังไม่ได้โทรกลับเลย

7. น้าเอ้ เก็บสวิทครูซ กับ ทับทิม88 ด้วยจะไปโดนเร็วๆนี้ครับ อิอิ

8. แล้วเมื่อวานไม่กดคันเร่งตามมา รอรีสิ่งใดอยู่น้า....วานบอก

9. สัณนิฐานว่า คงมองกระจกหน้าไม่ค่อยเห็น เพราะน้าเอ้แกขับรถไม่เปิดใบปัดน้ำฝน

10. น้เอ้เป็นโรคเดียวกับผม ฝนตกไม่ชอบเปิดปัดน้ำฝน แต่มองเห็นชัดกว่าชาวบ้าน.....

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ ทายกันแม่นจริงจริง เมื่อคืนเนี่องจาก แก้สบางครับ เร่งไม่ขึ้น และ ยางหน้ายังไม่ได้เปลี่ยนด้วย เป็นยางของเกณฑ์ที่ติดล้อมาให้ มันโล้นแล้ว และฝนตกหยิมหยิม แต่ยาฉิมไม่ออกมาเก็บเห็ด เอ๊ย (นอกเรื่อง) ยางไม่ดีครับ กลัว กลัวมาก เป็นคนที่กลัวฝนที่สุดแล้วเส้นพระรามห้ามันเป็น ยางมะตอยด้วย เสียวสันหลังครับ น้าแม็ก

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ เฟิร์สรู้ทัน อิอิ ตาน้อง ผมยั๊งไม่แก่ขนาดน๊านนนนนนนนนนน

13. ชอบเปิดซันรูฟวิ่งป่าวน๊ะ ฝนตกเปิดไม่ได้ อิ อิ ^_^

ผมก็ไม่ชอบเปิดที่ปัด (ยังไม่ได้เปลี่ยน) เพราะเคลือบกระจกกันน้ำเสมอครับขับสบาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้