รบกวนชี้เป้าแท่นเครื่องฝั่งหน้าเครื่องหน่อยครับ ของผมลาโลกแล้วชี้แนะทีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย นาย บอล, 18 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนชี้เป้าแท่นเครื่องฝั่งหน้าเครื่องหน่อยครับ ของผมลาโลกแล้วชี้แนะทีครับ

1. เบิกได้ครับ ของเทียบร้านอะไหล่ ไม่แพง

2. ผมแท้0คับ

3. ราคาเท่าไหร่ครับ

4. ผมเปลี่ยนคลัทมาใหม่มันกระชากอะครับควรใช้ของเดิมหรือแบบไหนดีกว่ากันครับชี้แนะด้วยครับ

5. ว่าจะใส่รถตัวเองแต่ได่ยูนิเทียน

ขอเบอหน่อยฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้