ขออนุญาติรบกวนนะครับพี่ ๆคัยมีฝากระโปงเดิมๆไม่ใช้บ้างไฟหน้าแก้มข้างขวาบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ประณต เจ้าขา, 20 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติรบกวนนะครับพี่ ๆคัยมีฝากระโปงเดิมๆไม่ใช้บ้างไฟหน้าแก้มข้างขวาบ้างครับ ผมต้องการรถผมเกิดอุบัติเหตุนิดน่อยครับ ปีกนกข้างขวาขอราคาเบาๆๆนะครับพี่ๆๆ หรือจะใจดีก๊ได้นะครับเป้เหมือนกันผมอยู่ชลบุรีครับ อินบล๊อกผมทีครับ

มีแพหน้าครับถ้าเสียทั้งแพก็ยกแพได้เลยครับขายถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้