จัดระเบียบในห้องเครื่องใหม่(รถเก่าต้องดูแลเป็นพิเศษ) เปลี่ยนสายพาวเวอร์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 30 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดระเบียบในห้องเครื่องใหม่(รถเก่าต้องดูแลเป็นพิเศษ) เปลี่ยนสายพาวเวอร์ เปลี่ยนสายน้ำมันเบนซิน เปลี่ยนกรองเบนซิน เปลี่ยนน้ำมันพาวเวอร์

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    กรองเบนซินทำไมเป็นพลาสติกอะครับ

2. มีแบบเหล็กกับพลาสติกครับ ของไทยเป็นพลาสติกส่วนมาก

3. ราคา80บาทเอง

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    อ่อๆครับ

5. เหล็ก200ฟ่าอะผมเคยถามมา

6. แบบพลาสติกมันจะมองเห็นข้างในเลยว่าเริ่มสกปรกรึยัง

7. ใช่คับผมก็ใช้

8. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    สายเพาเวอผมซึมแล้วน้าหาดซื้อมาเท่าไรครับ

9. เอาตัวอย่างไปด้วย บอกว่าอู่ใหนก็ได้ให้มาซื้อไม่งั้นแพง

10. ของผมถือว่าแพงเพราะร้านถามว่าของอู่ใหนผมบอกว่าของผมเอง

11. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    โคราช 450 แน้ะ

12. ลองเปลี่ยนแค่สายรัดก็ได้เอาเข็มขัดรัดสายน้ำมารัดแทนก็คงอยู่นะ

13. คือตัวรัดของเดิมๆเวลาท่อยางมันนิ่มแล้วจะซึม

14. ซื้อสายรัดที่ใช้รัดสายน้ำเลย(เป็นคล้ายๆแหวนใส่นิ้วนะ)อยู่แน่ๆ

ใช้ประแจเบอร์ 7 ขันมันจะแน่นดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้