สอบถามนิดส์นึง ใครเคยใช้โช๊ค D2 มั่งเป็นอย่างไรครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phichaya Klankaew, 4 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามนิดส์นึง ใครเคยใช้โช๊ค D2 มั่งเป็นอย่างไรครับ

1. ตอบไม่ถูกเลย....เพราะไม่เคยใช้

2. ค๊าบ ท่านต่อไป อ๋ะล้อเล่น ตาน้องใส่ของอะไรอยู่ครับ ยี่ห้ออื่นก็ได้ พอดีสนใจยี่ห้อนี้เป็นพิเศษแค่นั้น

3. หน้าพรีรูด หลังตาเพชร

4. ส่วนของน้าเอ้ ตัวใหม่ยังไม่ได้ลองเลยอ่ะ เคยลองขับแต่อันเก่า

5. เข้าท่าแฮะ

6. น้ำกำลังเยอะเลย.....ตอนนี้

7. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้หลังแข็งมาก แต่หนึบตึ๊บๆๆเลยแอ๊บ เดี๋ยวเอาไปให้ลองที่ร้านกาแฟขาวขาวนะ อิอิ โช้คคู่หลังคุณภาพเกินราคาจริงๆเลย บริจท์สโตนบายโตคิโกะ อยู่ใน 96 ตัวแวน ส่วนโช๊ค D2 เป็นแบรนด์ในฝันเลยล่ะ รูปทรงการออกแบบสวยสุดๆ เป็นอลูมิเนียมกระบอกสไลด์ สุดยอด

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    แง่ะ ตาน้องจะพาลงเรือซะแระ ฮ่า

9. เห็นมีรูปในเว็บเมื่อคืน โหกิเลสขึ้นเลยอ่ะ อลูมิเนียมล้วนๆเลย

10. มามะไหร่บอกนะกั๊บ จะพาไปกินกาแฟ ก๊าบ

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    เทอิน มีแต่ 90-96 หน้ามันสูงเกิน มันเชิด แต่หลังใส่กันได้

12. รุ่นเรามีแต่ เทเอง ครับ

13. ไม่มีใครมาเทให้

14. ใส่น้ำแข็ง เอง โซดาเอง เมาเอง ^_^

15. ออกตังเองด้วยป่ะ อิอิ

8889 โช้คหน้าสั้นช่วงยุบก้อสั้นกว่าชาวบ้านเค้า โช้คทั่วไปไม่ได้มาแนบชิดเราหรอก อิอิ ว่าแล้วก็ไปเซทเอาที่ความหนืดน้ำมันให้ตรง ตามสไตท์การขับแต่ละคนหนะครับ นี่คือหัวใจร้านทำช้อคซิ่งเรยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้