คัยพอมีอู่แนะนำบ้างคับ อยากทำหลายอย่างเลย กัวไปที่อื่นแล้วเค้าไม่รุ้จุด...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปัน นุตยางกูรธนิน, 4 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คัยพอมีอู่แนะนำบ้างคับ อยากทำหลายอย่างเลย กัวไปที่อื่นแล้วเค้าไม่รุ้จุด ในคลับน่าจะมีคนรุ้รายละเอียดรถรุ่นนี้ ผมคิดอย่างนั้นนะ

1. อู่บุญศิริ ไงคับ

2. ตรงไหนคร๊าบบ

3. อู่สี บุญศิริ เกณฑ์ แจ้งการเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ครับ 084-6383868

4. อ๋อออออ เคยได้ยินชื่อ พี่เกณฑ์อยู่เหมือนกันคับ เอ่ออออ ว่าแต่ว่าอู่อยู่แถวไหนครับ พี่เกณฑ์ ชำนาญ รถรุ่นนี้เลยใช่มั้ยคับ

5. เกษตร-นวมินทร์ ซอยเดียว claver modify, Parking toy

6. อ่ะเครคร๊าบผม ขอบคุนคร๊าบบ

7. พี่เอกจำได้แต่หม้อๆ อ่ะนะ

8. วันนั้นผมไปก็นับหม้อเหมือนกัน

9. พอดีฝนตกเห็นหม้อเเปียกๆ เลยเลี้ยวผิดไปแยกนึง

10. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    นั่น ลงหม้อกันเลี๊ยว

11. โห ตอนอยู่แถวนั้นไม่รู้ โดนอุ่แถวลาดพร้าว 71 แถวซอยสังคมสงเคราะห์ ยำซะเละเลย T_T

12. ถือว่าเป็นประสบการณ์ครับ...........ตอนนี้มีไรก็เข้ามาคุย มา่สอบถามกันก่อนได้ครับ

13. ตกลงด้วยคน ตกลง ไว้ใจให้อู่ bs ซ่อมจบแน่ๆ เพราะซ่อมตรงรุ่น มี ปสก ตรงรุ่นครับ

ปสก นี่้ การณ์ หรืือ กาม ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้