ผมจัดไอ้สองตัวนี้ด้วย พวงมาลัยแน่น ๆ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phichaya Klankaew, 5 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมจัดไอ้สองตัวนี้ด้วย พวงมาลัยแน่น ๆ

1. โช๊คก็ตับๆ 5 5

2. มันคือบูท ปีกนกล่างใช่ป่าว

3. ใช่แล้วครับ ผมเบื่อกะอาการของลูกยาง และผมค่อนข้างขับหนักมือ มันจะกลับบ้านเร็วน่ะครับ เลยจัดทั้ง บูชโช๊ค และ บูชปีกนก เป็นซุปเปอร์ลีนทั้งคู่

ขับดี เสียงดังบ้างตามประสา ของแข็ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้