ใครเคยใช้บ้างยี้ห้อนี้ดีไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Apichat Uttrapun, 5 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใครเคยใช้บ้างยี้ห้อนี้ดีไหม

2. ไมตี้ใช้อยู่ครับ

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  4. Jackkie Adisorn

Jackkie Adisorn Guest

0
    0
    0
    Mobil 1, Castrol, Shell ดีกว่าครับพี่เอ

5. วาโวลีน สีแดงครับ 730 ใช้ดีครับเครื่องผมเคยเยิ้ม ใช้แล้วดีขึ้น

6. นี้แหละครับ ใช่ดีนะ ร้านแถววัดบางบอน ขาย 730

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แต่วันนี้จัด Castrol มาแล้วคับ

9. Castrol ของดีครับแต่ที่ไม่กล้าซื้อตามร้านกลัวเจอของปลอม ไปเปลี่ยนในศูนย์ ชัวร์กว่าถ้าจะใช้ยี้ห้อนี้ [เพื่อนบอกมา]์

10. ใช่อยู่คับบบ

11. แนะนำนะครับรองใช้Shell ดูครับ 10W30

ถ้าไม่อัดหนักๆ พอใช้ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้