สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับ คือวันนี้ไป ตั้ง0 มา พอเดินดูไต้ท้อง ช่างแนะนำว่า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sumet Fragile, 9 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sumet Fragile

Sumet Fragile Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับ คือวันนี้ไป ตั้ง0 มา พอเดินดูไต้ท้อง ช่างแนะนำว่า ให้ไปเปลี่ยน -สายพาน -ยางหุ้มเพลา 2 ข้าง -ประเก็นอ่างล่าง -สายลัดเพลาขับ 4รายการนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ผมกลัวโดนฟันหัวอีกผมเข็ดแล้ว *แหล็กมีน้ำมันซึมด้วยแต่เขาบอกว่าถ้าตังน้อยก็เดี๊ยวค่อยทำ แต่อย่าไปซ่อมให้เปลี่ยนเลย*

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สายพาน 150-200/เส้น ยางหุ้มเพลา 150-300/ข้างแล้วแต่ยี้ห้อ ประเก็นไม่รู้ สายรัดเพลาขับคืออะไรไม่รุ้จัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้