ไอตัวนี้มันคืออะไรครับ เวลาเชื้อเพลิงใกล้หมดเวลาเหยียบจะดังฟี้ดๆ ฟิ้วๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Rutchaphom Khayan, 10 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไอตัวนี้มันคืออะไรครับ เวลาเชื้อเพลิงใกล้หมดเวลาเหยียบจะดังฟี้ดๆ ฟิ้วๆ อยากให้มันดังตลอดจัง เสียงเหมือนเทอร์โบเลย

1. เครื่องจูนอากาสอัตโนมัส ทำให้ประหยัดเชื้อเพลินขึ้น มันจัดการอากาศ ให้เวลา เร่งคันเร่งไม่ให้เครื่องยนต์ บอด

2. Preecha Soki

Preecha Soki Guest

0
    0
    0
    แอร์โฟร์ครับ มีหน้าที่ประมวณผลการเข้าของอากาศครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้