รบกวนถามหน่อยครับ ทำสีประตูกับแก้มหน้าประมานเท่าไรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย King Jitbonjong, 10 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. King Jitbonjong

King Jitbonjong Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับ ทำสีประตูกับแก้มหน้าประมานเท่าไรครับ รถผมโดนมอไซชนรูดตั้งแต่ประตูด้านคนขับถึงแก้มหน้ากระจกมองข้างแป้นยึดพังหมด (ประตูกับแก้มแค่ยุบไม่ไม่ถึงกับยับเยินนะครับ) รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับว่าต้องใช้อะไรประมานเท่าไหร่อ่ะครับ

2. ผมทำมา3800บ.ครับทั้งแถบ(ซ้าย)เหมือนกันครับ

3. King Jitbonjong

0
    0
    0
    ช่วงแคบด้วยคับลืมไป แก้มถลอกไปหน่อยเดียว

4. ผมว่าหนักนะ น่าจะถึงหกพัน

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เป็นเยอะเหมือนกัน 4000 ไม่น่าอยู่

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล ถามช่างโดยตรงดีกว่าคับ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เป็นทางเลือกคับ

8. สองชิ้นที่เห็นประมาณ6000คับเคาะนะคับถ้าเปลี่ยนประตูก็ไม่ถึง

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เก่ายุ่น ได้กระจกไฟฟ้าด้วย

10. จัดประตูApichat Uttrapunไปเลยคับสวยๆ

11. King Jitbonjong

0
    0
    0
    เท่าไหร่ครับพี่

12. อินบ๊อกไปถามเลยคับ

13. เห็นไหมผมว่าแล้วตกชิ้นละ สามพัน ผมเพิ่งทำมา

งานนี้ประมาณ 7-8 หมื่นนะพี่ติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้