นี่ใช่ไหมคับ ไฟเจ้าปัญหา 1500/คู่ แพงไปไหมคับ ของใหม่นะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิชา สติ๊กเกอร์, 1 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    นี่ใช่ไหมคับ ไฟเจ้าปัญหา 1500/คู่ แพงไปไหมคับ ของใหม่นะ

1. ถูกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

2. 5ปีที่แล้ว ผมซื้อ700เอง

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงคับถ้ามีของ

4. มีอีกป่าวคับ

5. ต้องขอโทษทุกท่านจริงๆ นะคับ ทางร้านที่ผมติดต่อ พนักงานมีการเข้าใจกันผิดพลาดนิดหน่อย ผมขอคุยกับทางร้านให้แน่ใจก่อนนะคับ เพราะตอนแรกที่คุยกันเขาบอกว่าของมีพร้อมส่งหลายคู่ พอจะสั่งเอาของจิงๆ ร้านบอกต้องรอสั่งผมกลัวว่าจะไม่ได้ของ ขอคุยกับเจ้เจ้าของร้านให้แน่นอนอีกทีนึงก่อนแล้วผมจะมาแจ้งความคืบหน้าอีกทีนะครับ ต้องขอโทษสมาชิกที่สนใจทุกท่านด้วยครับ ถ้าของมีไม่ชัวร์ผมก็ไม่กล้าที่จะแนะนำครับ ไม่ได้ต้องการอะไรจริงๆ แค่อยากแนะนำแหล่งที่หาซื้อได้เท่านั้น แต่มันผิดพลาดนิดหน่อยขออภัยทุกท่านอีกทีนะครัย

6. อยากได้เหมือนกันคับ

7. ผมว่าของใหม่ไม่มีแล้ว มีแต่มือสองแถมรถ

8. รออยู่เหมือนกัน อยากได้...

9. ติดตามกระทู้นี้...สรุป ต้องวางมัดจำ(เพราะไม่มีของ) ถูกต้องไหมครับ?

10. ไม่เป็นไรช่วยๆกันหาตามร้านทั่วไป...ไม่เเน่นะอาจจะโชคดีก็ได้..55

11. ใส่กับรุ่น แวน ได้ป่าว

12. หาอยู่ เหมือนกันครับ เบื่อ แบบเดิมๆแล้วครับ

13. อยากได้ ๆ

14. ตกลงไฟท้ายตัวนี้ยังหาได้มั้ยคับ

มีอยู่คันนึงครับ 29000 แถมรถคันนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้