ใครเคยเปลี่ยน ยางรองแท่นเครื่องเองมั้ย ยางรองแท่นเครื่องหลัง b15 ga15 auto...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โดราเอมอน น่ารัก, 28 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยเปลี่ยน ยางรองแท่นเครื่องเองมั้ย ยางรองแท่นเครื่องหลัง b15 ga15 auto เราเปลี่ยนเองได้หรือปล่าวครับ ต้องหาอะไรมา รองเครื่องหรือปล่าว

1. ถ้าได้มาทั้งตัวเปลี่ยนเองได้แต่ต้องมีแม่แรงสักตัว ถ้าได้มาเฉพาะบูช ต้องถอดให้โรงกลึงอัดให้ครัช...

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้