หวาดเดครับพี่ๆขอโทดครับที่หายไปน๊านนานพี่ๆยังมีความสุขกันอยู่ไหม๊ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jaturaphut Chaiy, 28 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    หวาดเดครับพี่ๆขอโทดครับที่หายไปน๊านนานพี่ๆยังมีความสุขกันอยู่ไหม๊ครับ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  3. รถใกล้เสดยังน้อง

4. คนเสร็จแล้ว รถยังไม่เสร็จ

5. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    555+เสร็จสิ้นเดือนครับถ้าไม่จี้พวกเล่นไม่ยอมทำของผมเลย

6. พรุ่งนี้แล้วซิ

ได้ไรมามั่งอ่ะชาย ไปจี้เค้าอ่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้