เขาบอกว่ากินไฟไม่อิ่ม จัดไปบิ้ว 150แอมป์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan NV, 8 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan NV

Nissan NV Guest

0
    0
    0
    เขาบอกว่ากินไฟไม่อิ่ม จัดไปบิ้ว 150แอมป์

2. ไดร์ใหม่หรอครับ

3. Nissan NV

0
    0
    0
    ครับ ไดรีบิ้ว ไฟไม่พอเปิดเครื่องเสียงไม่มัน เรยเปลี่ยน

4. ผมใช้สองลูกเลยครับ

5. Nissan NV

0
    0
    0
    เหนแล้วรถพี่อ่ะ วันนั้น

6. แถวนี้เจออยู่คันนึง ไดอะไรมีสายน้ำมันเลี้ยงด้วย

7. ของผมพึ่งเสียวันนี้ เปลี่ยนใหม่เลย

8. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ใส่ไดนิสันมาร์150aก็ได้ครับ ผมใส่อยู่

9. ได มาชกับทีด้า ราคาต่างกันเยอะไหมคับ

จริงๆแล้วอยากให้มองรุ่นใหญ่อย่างนาวาร่านะครับ กระแสมานิ่งๆไม่แพ้มาร์ชเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้