รถผมซ่อมไปแต่งไปพอถึงรายการสุดท้ายที่ว่าจะพอก่อน ผมถ่ายน้ำมันเครื่อง อยู่ดีๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sumet Fragile, 11 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sumet Fragile

Sumet Fragile Guest

0
    0
    0
    รถผมซ่อมไปแต่งไปพอถึงรายการสุดท้ายที่ว่าจะพอก่อน ผมถ่ายน้ำมันเครื่อง อยู่ดีๆ ไฟน้ำมันเครื่อง ก็โชว์ โชว์บ้างหายบ้าง สลับๆ กึ่งกระพริบ เวลาจอดไม่ขึ้น แต่พอรถเริ่มขยับตัว เอาและ อาการเหมือนเปิดไฟหลังบ้านแล้วมันกระพริบก่อนจะติด แต่ก็ไม่ได้ติดตลอดอะครับ โทรไปหาช่าง ช่างแม่งบอก เซนเซอร์น้องเสียป่าว ผมนี้เซงเลย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองดูปลั๊กเซนเซอร์หลวมรึป่าวคับติดๆดับๆ

น้ำเครื่องหายป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้