ต้องขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความเอื้อเฟื่อ อะไหลแก่น้องชายผมคัพ ขอบคุณอีกครั้ง Kawin...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เทพบุตร ซาตาน, 31 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความเอื้อเฟื่อ อะไหลแก่น้องชายผมคัพ ขอบคุณอีกครั้ง Kawin TropicalPenguin

1. มิตรภาพที่อื่นอาจหาไม่ใด้ แต่ผมเชื่อว่าใน sunny thailand ยังมีอีกมาก

ขอบคุณครับพี่โจ ขับรถไปรับอะไหล่ให้ถึงที่เลย เทพบุตร ซาตาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้