มีแตคนถาม รถมึงใส่เครื่องซันนี่นีโอเหรอวะ เห็นมันเขียนนีโอ เอิ่มมมมมอืมมมมม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มีแตคนถาม รถมึงใส่เครื่องซันนี่นีโอเหรอวะ เห็นมันเขียนนีโอ เอิ่มมมมมอืมมมมม

1. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    เครื่อง neo เหมือนกันครับ

2. ตัวดำอ่ะอยู่ในรถผมนีโอนี่ของน้อง เทียบให้ดูว่าเขียนเหมือนกัน55555

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใช่คับเครื่องนีโอ

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ถ้าบอกว่ามีเทค จะงงยิ่งกว่านี้

ผมงงตั้งแต่น้องถามว่าเกียร์cvtเหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้