เปิดไฟสูง แล้วไฟสถานะที่หน้าปัดไม่ขึ้น แก้จุดไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อั๋น ยักษ์แสด ยักษ์แสด, 11 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เปิดไฟสูง แล้วไฟสถานะที่หน้าปัดไม่ขึ้น แก้จุดไหนครับ

1. ลองเปลี่ยนหลอดหน้าปัดดูครับว่าขาดปล่าวครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หลอดน่าจะขาด

3. ขอ วิธีถอดแผงหน้าปัดได้ป่ะครับ อิอิิ

4. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ยากมากๆครับแคบด้วย

5. งั้นปล่อยผ่านไปก่อนครับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่ยากถ้าเคยถอด จะยากสำหรับคนไม่เคยถอด ว่าจะต้องถอดชิ้นไปก่อนหลัง

เจอละครับ 555 สรุปดันเอานาฬิกามาบังไฟสูง 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้