รถเข้า D ไม่ออกตัว แต่ลง D1 มีกำลังออกตัว เกิดจากอะไรคับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้ำตาหอยทาก เอก กรุงเก่า, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเข้า D ไม่ออกตัว แต่ลง D1 มีกำลังออกตัว เกิดจากอะไรคับผม

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เกียรพัง

2. อาการเดียวกันนิ

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    อายุมันได้อ่ะครับ

4. เช็คบูชปลายสายดึงเกียร์ก่อน ถ้าปรกติ ก็เตียมตัว ยกเกีบร์

5. ของผมเวลารถเปลียนเกียร์1ไป2มันกระตุกแรงมากมันอะไรครับ

ของผมก็เป็นครับ ช่างบอกครัชหมด พอเปลี่ยนหายปกติคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้