สีลอกครับ ช่างเขาบอก3000 แพงมั๊ย?ลบรอยขีดข่วนเล็กๆน้อยๆให้ด้วย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ninta Bank, 31 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ninta Bank

Ninta Bank Guest

0
    0
    0
    สีลอกครับ ช่างเขาบอก3000 แพงมั๊ย?ลบรอยขีดข่วนเล็กๆน้อยๆให้ด้วย

2. บอกเลยว่าราคานี้ไม่แพงครับ

3. Ninta Bank

0
    0
    0
    เดี๋ยวต้องรอดูหลังทำว่าจะเป็นไงครับ เพราะสีลอกเป็นหลุมหลายที่เหมือนกัน

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ให้เขาลอกสีเก่าออกให้หมดเลยคับ

5. ผมทำกะพี่ชาย2คน ค่าของอย่างเดียว 3500 ไม่ค่อยเนียน แต่ได้ทำเองคับ555

6. 3000 นี่ ทำสีกันชนหน้า อย่างเดียว ใช่ไหมครับ

7. ซื้อมือสองสถาพดีๆ 1000+ทำสี 1500=2500.- /เป็นทางเลือก

8. ของผมทำมา3,500กันชนหลังแตกฝาท้ายบุบคับทำทั้งสองอย่างเชื่อมกันชนเคาะฝาท้ายแล้วก็ทำสีใหม่ทั้งคู่

9. Ulan Kongbankuan

Ulan Kongbankuan Guest

0
    0
    0
  10. Ninta Bank

0
    0
    0
    กลับมาแล้วสวยๆเก็บรายละเอียดให้ทั้งคันเลย -อู่ช่างเขียว

11. เท่ารัยครับ

12. เพิ่มอีก5000ได้ทั้งคันครับ ปะผุด้วย

13. ถ้าทำสีทั้งคันแล้วปะพุด้วยราคาเท่าไหร่คับ

14. ลอกสีถ้าใช้ไฟ(แก้ส)เผาให้ร้อนแล้วขูดออกจะทำให้ตัวถังผุเร็วนะ

15. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ลอกสีเก่าออกหมดไม่ใช่ที่สุดครับ. เพราะสีรองพื้นที่ข่างใช้. ยังไงก็สู้สีรองพื้นเดิมโรงงานไม่ได้ครับ. สีจะดีต้องดีมาจากข้างใน. รองพื้นไม่ดีแปปเดียวก็ร่อน โป๊เยอะไปแปปเดียวก็ร่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้