จบกันสักทีครับพี่ๆ กับพัดลมโบว์เวอร์ แกะมาเปลี่ยนไส้ในเสร็จ จบเลยครับติดเย็นสบาย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jobby Luengchoetphong, 17 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จบกันสักทีครับพี่ๆ กับพัดลมโบว์เวอร์ แกะมาเปลี่ยนไส้ในเสร็จ จบเลยครับติดเย็นสบาย

1. เปลี่ยนถ่านหรอจ๊อป

2. เท่าไหร่ครับ ใช้ใส้ของไรมาเปลี่ยนหราา

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ยินดีด้วยนอน้องชาย

4. มันเป็นไส้ของมันเลยอ่ะคับพี่ เปลี่ยนไส้ในทั้งทุ่นเลย 1000 นึงครับ

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    แล้วอันแรกที่ถอดจากรถ ยังอยู่ป่าว เก็ไว้เป็นอะไหล่

6. ไม่อยู่แล้วอ่ะครับ

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    เอ๊า เสีบดาย

8. อยู่กับร้านเก่าตอนเปลี่ยนโน่น แต่เค้าเก็บของหนีน้ำก็เลย ไปตามเค้าล่ะครับน้าเอ้

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ แย่เลย

10. ทำที่ไหนครับ

11. แถวบ้านตรงนวมินทร์อ่ะครับพี่ ตัวไส้ในมาเป้นกล่องใหม่เลยอ่ะครับพี่

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    ทุ่นมอเตอร์อันใหม่น่ะเหรอ จ๊อบ เท่าไรเหรอ หาซื้อได้ที่ใหนล่

13. นวมินทร์ มีทุกอย่าง 5555

ไม่ได้ถามเหมือนกันอ่าครับน้าเอ้ ร้านเค้าโทรสั่งไปแว้บเดียวของก็มาส่งล่ะ ราคาที่เค้าบอกก็ 1พัน อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้