ขออนุญาติสอบถามคับพี่ๆน้าๆ เครื่องรุ่นนี้เติมe20ได้ไหมคับ ขอบคุนล่วงหน้าคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย F'film Waempracha, 18 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามคับพี่ๆน้าๆ เครื่องรุ่นนี้เติมe20ได้ไหมคับ ขอบคุนล่วงหน้าคับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ขอบคุนคับ ไม่มีปัญหาใช้ไหมคับผมไม่กล้าเติม ว่าจะลองเติมดูคับ

3. Aon Love Nong L

Aon Love Nong L Guest

0
    0
    0
    เติมประจำไม่ได้ทำอะไรเลย

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ให้ดีก็ไล่เปลี่ยนพวกท่อยางน้ำมันใหม่ไปก่อนเลยคับเอาแบบทน e85 ได้ เมตรละ 120-180 ซื้อ 2 เมตรเหลือๆ

5. E20มันดีกว่าE10ยังไงคับถ้าดีจะได้เติมมั่ง

6. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ระยะยาวถังน่าจะมีปัญหาครับ ผมเติมโซฮออล์ถังเป็นสนิม

7. Aon Love Nong L

Aon Love Nong L Guest

0
    0
    0
    เหมือนแรงกว่าแต่หมดเร็วกว่าครับเติมมา3ปีแล้วe20ตลอด

ผมเติมไป500ได้ครึ่งทังว่าจะลองใช้ดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้