สอบถามหน่อยครับ สายหัวเทียน nissan nv ราคาประมาณกี่บาทครับ ซื้อที่ศูนย์ หรือ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มหาสมุทร มหาวงศนันท์, 15 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ สายหัวเทียน nissan nv ราคาประมาณกี่บาทครับ ซื้อที่ศูนย์ หรือ ร้านอะไหล่ทั่วไปดีครับ

1. สายยุ่นๆคับรับจากพี่ในคลับมาและขายไปแล้ว!! ถ้าไม่รีบใช้หาสายดีๆใช้ดีกว่าคับ!! ถ้ารีบหาสายเดิมๆใช้ก่อนเลยคับ

2. อยากจะขายให้น๊ะ แต่หน้านี้ไม่ใช่หน้าซื้อขาย ว๊าแย่จัง

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ดูที่ปักหมุดไว้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้