ได้รถคัน ใหม่แล้วจะลืมคันเก่าได้อย่างไรน้อ ยุด้วยกันมาก็นาน ตลอด 24 ปี

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 10 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้รถคัน ใหม่แล้วจะลืมคันเก่าได้อย่างไรน้อ ยุด้วยกันมาก็นาน ตลอด 24 ปี

1. อีก 2 เดือนครบ 24

2. ที่สาทร น่าจะเป็นสาขาแรกของฮอนด้านะ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

3. ครบ 2 รอบพอดี ฉลองเลยมั้ยคับ อิอิ

4. รถผม 6 ช ครับ ^___^

5. ผมก็ 6ฉ แต่ตอนนี้ เป็น ค เฉยๆ

จต อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้