หายหัวไปนานหลายเดือน เป็นยังไงกันบ้างครับ สบายดีกันหรือเปล่า เมื่อวันอาทิตย์ที่ 8...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Vertex Sahawongwattana, 10 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    หายหัวไปนานหลายเดือน เป็นยังไงกันบ้างครับ สบายดีกันหรือเปล่า เมื่อวันอาทิตย์ที่ 8 เวลาสิบเอ็ดโมงเศษๆ ณ ถนนรามคำแหงมุ่งหน้ามีนบุรี เจอ 88 แดง คล้ายรถน้าเอ้ แต่รถติดขับตามไม่ทัน

1. รถน้าเอ้ ถ้าเห็นต้องจำได้เลยนะ ............ มีคันเดียวในโลก

2. ตามไม่ทัน เอาขวดน้ำปาจกหลังสิ เฟิร์ส อิอิ

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    แง่ะ เดี๋ยว แบน8นัด เจอปาบ้าง .... ไม่ใช่พี่เอ้หรอกเฟิร์ส น่าจะเป็นต๋อมนะ เห็นเคยคุยว่า ไปมีนฯ มา

4. น่าจะจิงนะ เพราะรถต๋อมบียี่ รถน้าเอ้ไม่แรงแล้ว หมดไฟ(คนขับนะ)อิอิ

5. สงสัยจะไม่ใช่คับ ไม่เคยไปแถวนั้นเลย ไปไม่ถูก เคยไปแค่แฟชั่นไอแลน คับ ไปเอา ทับทิม vigor มา

6. ไม่ใช่รถน้าเอ้ครับ เพราะไม่ใช่ VIGOR อ่า..... เป็น 88 แดงเข้มกว่าน้อาเอ้นิดนึง แหะๆๆ

แบสิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้