นี่คือการซ่อมช่วงล่างครั้งแรก(ยังไม่ได้เข้าร่วมกลุ่ม)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 19 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    นี่คือการซ่อมช่วงล่างครั้งแรก(ยังไม่ได้เข้าร่วมกลุ่ม)

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีหัวเพลาที่ราคาแรงไปนิด รายการอื่นรับได้คับ

2. OK ครับ ราคาปรกติ

3. ขอบคุณครับ

4. แพง งานดี รับได้ ถูก งานดี รักเลย แพง งายแย่ ปวดตับ ถูก งานแย่ ปวดหัว ตัดทุกปัญหา ทำเองซะเลย 555+

5. ช่างก็มี 2 มือ 2 ขา เท่าเรานี่แหละ เค้าทำได้ทำไมเราจะทำไม่ได้

คือข้างบ้านมีอยู่3อู่นะครับจะได้ไม่ต้องย้ายไปอู่ใหม่ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้