รถน้องในคลับเสีย ใครยุ่โซนนครปฐมช่วยหน่อยครับบ ไดชาจน่าจะเสียยยครับ ขอบคุนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เธอยังคิดถึง ฉันทุกนาที หรือเปล่า, 21 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถน้องในคลับเสีย ใครยุ่โซนนครปฐมช่วยหน่อยครับบ ไดชาจน่าจะเสียยยครับ ขอบคุนครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ถ้าสามชุก ผมออกล้อฟรีเลย

2. แบตยังมีไฟก็ปิดแอร์ปิดทุกอย่างที่กินไฟ น่าจะวิ่งได้ถึงบ้านนะ วันอาทิตย์อู่คงปิดหมดครับ

3. ผมเคยเป็นไฟโชว์เเบต ปิดทุกอย่างวิ่งได้เกือยสองร้อยโล

4. ยุนี่ครับ

5. ดูสายพานด้วยครับว่าขาดรึป่าวที่ผมเคยเป็นสายพานขาดครับ

6. แบบนี้ต้องแบตไปใส่อย่างเดียวเลย

7. หมดเกลี้ยงแล้วหล่ะ

8. น่าจะขาด

9. ใครยุ่โซนนครปฐมมีไหม เสียดายผมเพิ่งถึงสุพันถ้าก่อนหน้าจะไปช่วยลากให้

10. น้องเขามีรถไป2คันแฟนขับคันนึงเขาขับอีกคัน ผมแนะนำให้เขาซื้อเชือกแถวๆนั้นแล้วลากไปก่อนครับ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พี่เล็กอยู่ใกล้ไหมคับ Sirichai Hengruangsiri

12. ถ้าไม่ได้จริงโทรกลับมานะจะหาสายลากไปให้ครับ

13. ขอทั้งไดชาร์จ สายพานเรยครับ เด่วให้ค่าเสียเวลาครับ

14. ตอนแรกซื้อมา ขับแล้วไฟแบตโชว์ เรยเอาจอดทิ้งไว้บ้านแฟน แต่วันนี้สตาร์ตตอนกลับมา ไม่มีไฟแบตโชว์เรย ชล้าใจขับกลับมา

15. ตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ...มีคนมาช่วยยังครับ

16. ยังครับพี่

17. รอพี่@หาดทราย สุขทวี

18. อยู่ตรงไหนอะครับพี่ ใช่เลยตรงแยกนครชัยศรี ขาเข้านครปฐมปะ

19. ตรงเทคนิคครับ

20. รอNusza Nakhonchaisriด้วย เอาสายพานมายืมที

21. ตกลงหาใครได้ยังครับ

22. เด่วพี่Nusza Nakhonchaisriมาช่วยครับ

ครับผมเคยมีปัญหากลางทางแล้วมีคนช่วยแต่เคสนี้ผมก็ขับยังไม่เก่งก็เลยวานข้างบ้านไปช่วยกับผมแต่น้องเขาได้คนช่วยแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้