งอแงนักจัดก่อน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 21 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    งอแงนักจัดก่อน

1. น้ำมันเครื่องยี้ห้อนี้ ไม่ค่อยดีนะครับ ผมใช้แต่ วาโวลีน แต่รอบนี้ ที่เปลี่ยน ของหมด ร้านแนะนำตัว อีนีออส มาให้ ไม่ได้เรื่องเลย เครื่องผม มีอาการรั่วซึมใช้วาโวลีนแล้วหาย พอรอบนี้มาใช้อีนีออส ซึมหนักกว่าเดิมเลยครับ

2. แต่เรื่องของความลื่นโอเค รอบมาไวดี

3. อีนีออส ผมซื้อ 630 วาโวลีน 750

4. จัดชุดไหญ่

ผ้าเบรคดีไหมพี่ จำรัส เหล่าพล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้