เวลาต้องแสงไฟ โอ้โห original จริงๆ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phichaya Klankaew, 15 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลาต้องแสงไฟ โอ้โห original จริงๆ

1. รุ่นนี้ไม่ลอกไม่ดำ

2. ขอบคุณมากครับ ^_^

3. sticker is not change color....but key tag rubber can change clear to black rubber

4. สติ๊กเกอร์แบบนี้ยังมีอยู่มั้ยครับ.

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    อ้าว เอก เจอกับตาน้องแล้วไม่ได้ รีเควสต์เหรอ

6. ตอนนั้น น้าน้อง ไปไวมาไวครับ เปิดประตูแล้วยื่นสายหัวเทียนเลยครับพี่ ไม่ได้คุยกันเลยครับ ^____^

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ แกมีติดรถอยู่ตลอดเวลาล่ะ

8. วันนั้นรีบด้วยครับ ลืมไปเลย... ใครอยากได้ ต้องบอกกันล่วงหน้าครับ ได้ติดไปให้

9. สีสันสวยงาม

10. รีบหรือไม่อยากให้ใครเห็นคนนั่งข้าง...

11. เห็นเด็กๆ อยู่ในรถนะครับ ...... แต่น่าจะเป็นลูกสาวครับ ^________^

12. คนนั่งข้างเป็นลูกสาว คนขับเป็นเมีย

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    แล้วคนขี่ล่ะ

ผมขี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้